TubeMetric
Máy tính thu nhập
vi
Ảnh thu nhỏ kênh YouTube của YG NEXT MONSTER

YG NEXT MONSTER

YG NEXT MONSTER Official YouTube Channel YG 넥스트 몬스터 공식 유튜브 채널입니다.

Người đăng ký
397,000
Tổng lượt xem
106,908,403
Video
5
So sánh với kênh khác

💰 Thực tế Doanh thu

Doanh thu lượt xem (30 ngày qua)

1.385.680.024 ₫ ~ 3.695.146.733 ₫

*Dựa trên RPM default & xu hướng gần đây

Hiệu quả quảng cáo (RPM)DEFAULT TB
ThấpTBCao
Vị trí kênh được ước tính dựa trên mức trung bình của danh mục default.

🩺 Đánh giá Hiệu suất

Hoạt động Người đăng ký

SXếp hạng

21545.5% người đăng ký là người xem tích cực trong tháng này.

Phân bổ Nội dung

Video dài 100%

Doanh thu được thúc đẩy bởi nội dung Video dài.

🎛️ Mô phỏng Doanh thu

0%
-50%Hiện tại+200%
0%
Chỉ Video dài50/50Chỉ Shorts
Hiện tại
3.695.146.733 ₫
Ước tính Tối đa
Tiềm năng Mô phỏng
3.695.146.733 ₫
Chênh lệch: 0 ₫

*Mô phỏng giả định RPM không đổi dựa trên danh mục & quốc gia ban đầu.

📝

Phân Tích Chuyên Sâu Kênh

Dựa trên dữ liệu, đây là bản phân tích toàn diện về YG NEXT MONSTER.

Phân tích tương tác

Tương tác hiện đang thấp hơn mức trung bình (0.93%). Tập trung vào các Lời kêu gọi hành động rõ ràng hơn có thể giúp tăng tương tác.

Độ đều đặn khi đăng tải

Việc đăng tải có phần không thường xuyên (trung bình 84 ngày). Một lịch trình dễ đoán hơn có thể cải thiện hiệu suất.

Chiến lược nội dung

Kênh này tập trung vào nội dung dài, thường mang lại RPM cao hơn và doanh thu quảng cáo ổn định hơn.

🎯 Đề Xuất Chiến Lược

Mỗi bước đi cho người mới bắt đầu đều quan trọng. Đừng lo lắng về tương tác vội; hãy tập trung vào việc xây dựng thói quen đăng tải hàng tuần.

Nhìn chung, YG NEXT MONSTER cho thấy tiềm năng Moderate đối với Long-form.

🚀

Hướng Dẫn Tối Ưu Hóa

Thời Lượng Video Tối Ưu

Hãy thử nghiệm với các thời lượng video khác nhau để tìm ra cái gì hoạt động tốt nhất.

📅 Ngày Đăng Tải Tốt Nhất

Video đăng vào **Thứ Năm** nhận được nhiều hơn **1.2 lần** lượt xem.

Xu hướng lượt xem gần đây

Tổng lượt xem

26M

Trung bình mỗi video

26M

Chi tiết kênh

📅

Kênh tạo ngày

27/5/2025

Tuổi kênh

1 năm

🌍

Quốc gia

KR

🏷️

Danh mục

default

📊

TB lượt xem/video

21,381,681

TB lượt xem theo loại

📹 Video dài (5 video)17,107,161

🚀 Mẹo Chuyên nghiệp

Các kênh trong danh mục default thường tăng doanh thu bằng cách làm video dài về các chủ đề thịnh hành.

Giá trị tài trợ ước tính

3.695.146.732 ₫ ~ 9.237.866.833 ₫

cho mỗi video được tài trợ

Mức giá hợp tác thương hiệu ước tính dựa trên lượt xem trung bình, danh mục nội dung và khu vực khán giả.

Hợp đồng thương hiệu thường trả cao gấp nhiều lần doanh thu quảng cáo. Mức giá thực tế phụ thuộc vào lĩnh vực, chất lượng khán giả và đàm phán.

Engagement Metrics

👍

TB Thích/Video

185.9K

💬

TB Bình luận/Video

13.0K

📈

Tỷ lệ Tương tác

0.93%

Thêm huy hiệu này vào trang của bạn

Nhúng huy hiệu thống kê trực tiếp của kênh này vào blog hoặc website của bạn. Huy hiệu liên kết về trang này.

Xem trước huy hiệu doanh thu của YG NEXT MONSTER

So sánh kênh khác

Dịch vụ này cung cấp ước tính dựa trên dữ liệu công khai. Thu nhập thực tế từ YouTube có thể khác nhau. Đây không phải là dịch vụ chính thức của YouTube hoặc Google.